• 1

Samfur

 • Raw Pet Food Processing Line

  Layin Kayan Abincin Raw Pet

  Petanshin ɗanyen dabba ya banbanta da na busasshen abincin dabbobin dabba da na dabbar dabba, amma an rarraba albarkatun kasa, a yanka, sannan a sarrafa su, a siffa su da cika su, kai tsaye kuma a adana su cikin daskararre. Petanshin abincin ɗan dabba ya bambanta da na ɗan dabba da ake dafa shi da abincin faten dabbobi. Madadin haka, an rarraba kayan albarkatun kasa, a yanka su cikin siffofi kuma a cika su, kuma a adana su kai tsaye cikin marufi masu daskarewa. Idan aka kwatanta da samfuran yau da kullun, ɗanyen abincin dabbobi yana da ƙarin kayan abinci, wanda ya fi ...
 • Bagged Pet Food Production Line

  Layin Kayan Abincin Abincin Jaka

  Kasuwar abincin dabbobi tana ci gaba cikin sauri, kuma bukatun mutane game da abincin dabbobin suna girma da girma. Ko kuna samar da kilogram ɗari da yawa a kowace rana ko tan da yawa a kowace awa, Zamu iya taimaka wa abokan ciniki su tsara ingantattun hanyoyin. Ba da taimako mai amfani don ci gaban ku. Tsara ta musamman bisa ga girman masana'anta, Daga sarrafa kayan ƙira zuwa extrusion, zuwa ƙarshen marufi, dukkanin layin samarwa. Kawai samar mana da kayan ka r ...
 • Freeze-Dried Pet Food Production Line

  Layin Abincin Abincin Daskararre Daskare

  Daskararren abinci shine taƙaitaccen abinci mai bushewar daskarewa. Tsarin aikinta shine daskare-bushe daskararren nama, 'ya'yan itace, kayan marmari, da sauran kayan abinci kai tsaye a cikin yanayi mara kyau. Ana yin bushewar busasshen abinci a yanayin ƙananan ƙananan zafin jiki, wanda ke ɗaukar awanni 24. Danshi mai dusar kankara a ciki kai tsaye zai shiga cikin gas, kuma ba zai sha kan narkewa cikin ruwa ba. An cire danshi a cikin abincin, kuma abubuwan gina jiki ...